Việt C-Walk
Việt C-Walk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Việt C-Walk


You are not connected. Please login or register

Cả nhà vào đây chém gió và làm quen nào =))

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Round1991

Round1991
Hello cả nhà. Mình mới biết đến và bắt đầu tập Cwalk được 1 tuần rồi Very Happy Mà xem ra Forum mình có vẻ ít người chắc mới được thành lập ^^! Mình tự giới thiệu trước nhé :
Full name: Lê Kim Tú
Ya: Blackstar_TT_05111212
Nick: Round ^^!
Birthday: 05-11-1991
Mình ở Hà Nội. Ai đam mê Cwalk liên lạc với mình nhé. Mong có người tập cùng mà chả biết tìm ở đâu cả Very Happy

Jayjj


hi, rất vui được làm quen !!!

c0nhe0be0u

c0nhe0be0u
tôi là toàn
tập cũng đc 1 tháng
hiện tại đang ở sydney

walker.T

walker.T
tớ là tớ tập dc gần 1 năm lẻ 3 tháng
hân hạnh dc làm quen

cheekydown


tui tên cường tập cũng được 1 tháng rồi!!

deadshot_95


Name:Du-y(Duy)Smile).Or you can call me Alyx!
Status:....????.
Anyway,mình cũng mới tập thôi.khoảng 1 tháng.Mình ở Hà Nội.Có ai muốn làm quen qua nick:deadshot_95@yahoo.com.vn.
Nhìn bọn nó hí húi nhảy với nhau buồn quá,mong có ai tập cùng!
Birthday:30-09-1995.

gianggiangonline


Để tiện cho việc liên lạc giữa các thành viên với nhau , tui xyn tự giới thiệu tí xíu về bản thân mình nha
Real Name: Huỳnh thị giang giang
Age: 19 – 20 ( tuỳ theo tủi Tây và tủi ta ^^)
Sex: Male
Address: ( TP HCM)
Hiện đang học tập tại trường Đại Học Sài Gòn TP HCM
Phone: ( khi liên lạc xin vui lòng , cám ơn ) 01698459263
Còn về hình ảnh,Chiều Cao,hay cân nặng có gì mình sẽ sẽ post sau , cám ơn các bạn nhiều nhé!

Em mạo muội ghé vào góp dzui, ko phiền các anh, chị chứ ???
Thân chào admin & mọi người
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Mua ban |
Mobile |
May tinh xach tay

ganhox


Forum vắng vẻ quáSad(
Spam tí cho xôm tụSmile))
Name: Hà
Gender: Female
B-day: ../../1994
Address: Hà Nội
Hiện tại em đã tập dc tầm 2 tháng và vẫn đang teamless:((. Ai cho em join vs dc k?Very Happy.
Y!m: last_snowflake_94
Em vẫn gà lắm các bác ợh:))))))

xuriboo

xuriboo
tớ thì mới tập đc 1 ngày đúng ...hihi...

name: xuriboo

.../.../1993 - 30/2/...(die)

bình thuận...

vi.netlog.com/booxuri

xuriboo@zahu.mựk.bIa.say...

mong mấy cậu chỉ zúp vs ha...tnx!!!

KenZ

KenZ
Name: KenZ
YH: kenz_apple
hiên tại thì e tập đuo.c 5 ngày rồi bounce

kakazaky


Ế! Chào mn, mình cũg mới tập đc 2,3 tuần:)) Làm qen nhớ !
BD:...1995, ợ HN, đang phát cuồng vì Cwalk Smile)

lovecwalk


Hic tui la Quang moi tap cwalk dc 1 tuan thoi mong moi nguoi chi bao them

sir_king


name: chinh' or bim
phone: 01666941089
lam` wen nhe'

nhockut397vnn


mink tki tap dk 1 tkang xong bo? pi h tkay tku vi ms tap lại dk 5 ngay tongue
Name: Dang Vu Tien Trong
add: Hoang Quoc Viet /Cam Duong/Lao CAi City
Day oe oe: 11/2/1997
Nick Yahoo:congtuhodang_11
Add nick yahoo .rat mong moi nguoi kung o Lc Dam me C Walk chi? giao hoc. hoi? nha Wink

dungkhac1308


minh moi tap cwalk tu hnay. hoc gan xong cac dong tac co ban rui:D
Minh xin tu gioi thieu vay:D
Name: Tran Khac Dung
Sinh Vien DH Nông Lam Thai Nguyen
Birthday: 13/8/1991
Yahoo: daulatinhyeu92
Gmail: vjpdung.tn
ai bit nhay cwalk vs ghep cac dong tac vao de thanh 1 bai cwalk chi day vs nhe'. thaks everybody lol!

nhockkha2012


minh tên kha
SN 1992
ya monggiangho_gietchetoitrai
phone: 0903573732
minh o vt nhung dang sinh hoat va lam viec tai HCM minh thick c-walk dang kiem cho hoc mong lam wuen

KenG

KenG
yahoo: man_kiet2002
Facebook: Ken Chang
rất zui được làm wen với các pạn cwalker Very Happy
P/s: 4rum minh có vẻ vắng nhỉ x.x

tracybabidoll

tracybabidoll
mình là Tracy
D.O.B: 09/01/1993
address: thanh xuân, hà nội
hiện mình đang là sinh viên năm nhất khoa tiếng anh của đại học hà nội.
mình mới học C walk đc 2 tuần , mong muốn có ai ở gần thanh xuân hoặc ở thanh xuân rảnh thì qua trường tập cùng mình Very Happy
yahoo: sillygirl_ss
facebook: facebook.com/that.dollbabi
phone number: 01668617809

nice to meet u guys <3

https://facebook.com/that.dollbabi

Con Nhỏ Điên

Con Nhỏ Điên
iem mới tham gia tập C-walk ^^....
năm nay 15 tuổi, rất mong làm wen đz vs mấy anh chị :X! ^^

anhchanglauca


hello.em tap cung duoc 1 thang rui:) nhung chu biet ket hop cac dong tac voi nhau mong anh chi day em voi
name:MaiMinh Hoàng
yahoo:m1ck1_21195

anhlavodickvip

anhlavodickvip
Mình Mới tập đc hơn 1 tháng ..... mình 15t năm nay có thể tập ít vì thi vào cấp 3
mình tên : Thanh Toàn
nickname: tyteo
sdt:0942934563
yahoo : p0w3r_0f_fri3nd_in_l0v3

nguthenhy?


i[

nguthenhy?


mình là ngữ
hiện tại mình đang ở Hà Nội(ngã tư sở)

nguthenhy?



liên hệ:0973587504

nguthenhy?


ngày sinh:5/29/1993
mình đang là sinh viên Đại Học bách khoa hà nội

Sponsored content


Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết