Việt C-Walk

Join the forum, it's quick and easy

Việt C-Walk
Việt C-Walk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Việt C-Walk

You are not connected. Please login or register

tìm nơi tập cwalk ở tp hcm

bodysalala
KenG
lanlnh60499
nakool
xuriboo
9 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Thu Jul 28, 2011 6:16 pm

xuriboo

xuriboo

mh mới bít cwalk àh...giờ mh đang tìm chỗ tập cwalk ở tp hcm ...có ai chỉ zúp mh vs ...mh ở tân phú ýk...
mh cũng k bít mua giày để nhảy cwalk ở đâu...mong mấy pạn chỉ zúp mh vs nha...
tnx...!!!

2tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Sun Nov 13, 2011 1:13 pm

nakool

Very Happy ùk.. mình cũng đang tìm nè... ỡ tphcm lun ai bít chĩ giùm nha

3tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Wed Nov 30, 2011 3:55 pm

lanlnh60499

mình cũng muốn học nữa, ko biết ở HCMC có ai dạy ko nhỉ, và có jới hạn tuổi ko ?

4tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Sun Mar 11, 2012 10:45 pm

KenG

KenG

ra cong vien Lê Thị Riêng sáng chủ nhật lúc 9h az pạn Very Happy

5tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Sun Apr 22, 2012 8:46 pm

bodysalala

cứ 9h sáng chủ nhật ra công viên là dc hả bạn? tập trung ở gần chỗ nào vậy @@ ra phải nói làm sao thì mới tập chung được

6tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Thu Jun 07, 2012 6:56 pm

cuongquoc

moi bn oi cho mjnh hoi mjnh dang can tjm 1 nhom o Q.Tanphu hay Q11 ma hk bk aj bk chj mjnh voi Very Happy

7tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Thu Jun 07, 2012 6:57 pm

cuongquoc

KenG sang chu nhat len le thj rejng la dc ho~ bn? co j bn ep njck mjnh goi nc dc hum bequoc_tapyeu

8tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Thu Jun 07, 2012 8:58 pm

cuongquoc

ạ bk len le^ thj. rieng mun tap gap mat o au za ???? bk chj mjnh voi Very Happy

9tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Sat Aug 04, 2012 10:55 am

xuan_c_walk

minh la thanh vien moi cua forum...minh cung vua moi biet den c_walk...minh that su rat hung thu...rat mong ban to chuc cho minh gia nhap nhom nhay...va mong moi nguoi chi cho minh den tham ja voi...minh nghe noi tren forum cho tap trung la o cong vien le thi rieng nhung ko bit ro o cho nao nen mong moi nguoi chi ro jup...thanks.

10tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Sun Aug 05, 2012 1:28 pm

poquaypha

Ban oi minh o q7 ne` co i` ban pm yh po.98_w7 r` tui minh lap team

11tìm nơi tập cwalk ở tp hcm  Empty Re: tìm nơi tập cwalk ở tp hcm Sun Dec 09, 2012 11:41 am

duckon

mình cũng là người mới, nếu k chê cho mình gia nhập với. mình ở tphcm

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]